யாழில் பதறி ஓடிய தேர்தல் அதிகாரிகள்

உள்­ளூ­ராட்சி மன்­றத் தேர்­தல் வாக்­குச் சாவ­டி­யொன்­றுக்­குள் பெரும் நச்­சுப் பாம்பு புகுந்து சாவ­கா­ச­மா­கப் படுத்­துக் கொண்­டது. அங்­கி­ருந்த அலு­வ­லர்­கள் அதை விரட்ட முடி­யாது ஓடித் திரிந்­த­னர்.

இந்­தச் சம்­ப­வம் நேற்று வலி.மேற்­குப் பிர­தேச சபைக்­குட்­பட்ட பிர­தே­சத்­தில் நடந்­துள்­ளது. உள்­ளு­ராட்சி மன்­றத் தேர்­த­லுக்­காக தொல்­பு­ரம் கிழக்கு விக்­கி­னேஸ்ரா வித்­தி­யா­ல­யத்­தில் வாக்­க­ளிப்பு நிலை­யம் மற்­றும் வாக்கு எண்­ணும் நிலை­யம் என்­பன ஒழுங்­க­மைக்­கப்­பட்­டன.

அனைத்து ஏற்­பா­டு­க­ளும் கச்­சி­த­மா­கக் செய்­யப்­பட்ட திருப்­தி­யில் அலு­வ­லர்­கள் ஓய்­வெ­டுத்­துக் கொண்­டி­ருந்­த­னர்.

வழ­மை­யான மேற்­பார்­வைக் கட­மைக்­காக அங்கே உத­வித் தெரி­வத்­தாட்சி அலு­வ­ல­ரும் தேர்­த­லுக்­கான முன்­னேற்­பா­டு­களை அவ­தா­னித்­துக்­கொண்­டி­ருந்­தார்.

அப்­போது பெரிய நச்­சுப் பாம்பு ஒன்று வாக்கு எண்­ணும் நிலை­யத்­துக்­குள் புகுந்­து­கொண்­டது. அதைக் கண்ட அலு­வ­லர்­கள் பர­ப­ரப்­ப­டைந்து அங்கு மிங்­கும் ஓடித்­தி­ரிந்­த­னர். பாம்பை அங்­கி­ருந்து வெளி­யேற்ற எடுக்­கப்­பட்ட முயற்­சி­கள் தோல்­வி­ய­டைந்­தன. பாம்பு சாவ­கா­ச­மாக அங்­கி­ருந்த பெட்டி ஒன்­றுக்­குள் சுருண்டு படுத்­துக் கொண்­டது.

வேறு வழி­யின்றி ஒரு­வர் மன­தைத் திடப்­ப­டுத்­திக் கொண்டு அந்­தப் பெட்­டியை நெருங்கி மெது­வா­கத் தூக்­கி­னார். அப்­ப­டியே கொண்டு ஓடிச் சென்று பாம்பை வீசி­யெ­றிந்­தார். அதன்­பின்­னரே அங்கு பர­ப­ரப்­புத் தணிந்­தது. அலு­வ­லர்­கள் ஆசு­வா­சப் பெரு­மூச்சு விட்­ட­னர்.

0Shares

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*