வெட்கத்தை அடியோடு இழந்த முஸ்லிம் பெண்கள்!! திகைக்கும் காட்சிகள்

Loading...

(18+ அனைவருக்கும் அல்ல !) வீட்டில் வறுமை , சொந்த வீடு இல்ல எதிர்காலத்த நினைத்து படைத்தவனிடம் தஹஜ்ஜூத்திற்கு எழுந்து கண்ணீர் வடிக்கும் ஏழை குமருகளும் இந்த துன்யாவில் தான் வாழ்கிறார்கள் அந்த நிலையிலுள்ள எந்த ஏழைகளும் இப்படியான விபச்சாரம் புரியாது .

ஆனால் ! இப்படியான கூத்தாடிகள் எல்லாம் ஹராத்தினால் புறளும் செல்வந்தனின் மகளோ மகனோ தான் , இதில் மார்பகத்தை காட்டி பலூன் உடைப்பவள், உடைத்தது பலூனை மாத்திரம் அல்ல இந்த மார்க்கத்தையும் தான்.

இஸ்லாம் என்றால் புனிதத்துவம் வாய்ந்தது என்று சொல்லி சொல்லி வாய் வழிச்சது தான் மிச்சம் ஆனா ஒரு மாற்றத்தையும் காண முடியவில்லை .

இவளுகள் தான் , ரமழான் மாசத்துல நோன்பு பிடிச்சி பெருநாள் காலத்துல மார்பக பகுதி ஆடை இறுக்கம் போதா என்று உம்மாகிட்ட சொல்லி இறுக்கமா அடிச்சி எடுக்குறவளுகள் . சரி இவளுகள் தான் ___ தின்ற பன்னிகள் னா தாடி வளர்த்து முஸ்லிம் னு சொல்லிகிட்டு ஆம்பளன்னு அவளுங்க கூட சேர்ந்து கூத்தடிக்கும் இஸ்லாமிய இளைஞர்களே டேய் தரித்திரியம் புடிச்ச பொண்ணயங்குளா!

அவளுகள் தான் ஊட்டுக்க படுத்துட்டு ஊரவனனோட பேசுறாளுகள் சரி ஆனா நீங்க ஜூம்ஆ பயான் , பெருநாள் பயான் இன்னும் பல பயான்கள வாழ்நாள்ல கேட்டு அளுத்த நாய் ங்க தானேடா உங்களுக்கு மரண பயம் இறையச்சம் ஒன்னுமே கிடையாாதா ?

சவூதி காரன் படம் பார்க்கான் சவூதி காரன் பணியாரம் பார்க்கான் னு வாய் கிலிய பேசும் உலமா பெருமக்களே! நீங்க குப்ப கொட்டுற ஊரு தானே குப்பை காடாக மாறியுள்ளது.

முதலில் இப்படியான தேவு……களுக்கு இஸ்லாத்த சொல்லி இஸ்லாத்துக்க எடுங்க . ஒரு மாசத்துக்கு முதல் அன்டி மாரு ஆடினாலுங்க , இப்ப இந்த நாய்ங்க ஆடுங்க ஆடுங்க . உன் சக்கராத் சொல்லும் உன் நிலையை அன்று உன் முன் காண்பிக்கப்படும் நரகத்தின் உஷ்னத்தின் வெளிப்பாடு உன் முகத்தில் தெரியும் .

கொழும்பு ஏன் இவளோ மோசமா இருக்கு அதிகமா பணம் இருப்பதனாலா ? இல்ல உலக மோகமா சுபஹானல்லாஹ் நாகரீகம் என்ற பெயரில் நரகை நோக்கிய கொழும்பு .

” மறுமை நெருங்கும் பொழுது வெட்ககுணம் இல்லாது போய்விடும் ” முஹம்மத் நபி ஸல்லல்லாஹூ அலைஹிவஸல்லம்

இந்த மார்க்கத்தை கண்ணியபடுத்த முடியாவிட்டாலும் பரவாயில்லை கேவலபடுத்தாதீர்கள் பெண்களே . நீ கெட்டால் ஒரு சிலர் கெடுவார்கள் நீ திருந்தினால் ஒரு சமூகமே திருந்தும் ஆக கண்ணியமாக ஆடைகளினால் உன் உடலை மூடு உன் ஹிஜாபை

பேணு !

நீ எப்படி வாழ்ந்தாலும் நீ ஒரு முஸ்லிம் உலகிற்கு வெட்கத்தை சொன்ன தூதரின் சமூகம் நீ .. அவரை கண்ணியப்படுத்து உன் மண்ணறையை அழகாக்கு ..

“விபச்சாரம் அதிகரித்தால் உலக அழிவை எதிர்ப்பாருங்கள் ” முஹம்மத் நபி ஸல்

Article By : Suhail Hassen | சுஹைல் ஹசன்

67Shares

Advertisement

Loading...

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*