ஸ்ரீ தேவியை துபையில் கொலை செய்தவர் அவரது கணவர்!

4796
பொது அறிவுப்போட்டி 2018Sltnews

ஸ்ரீ தேவியை துபையில் கொண்டு சென்று விட்டு விட்டு திருமணம் முடிய பிள்ளைகளை கூட்டிக்கொண்டு இந்தியா வந்து விட்டார் ஆனால் ஸ்ரீதேவியை துபாயில் விட்டு விட்டு இந்தியா சென்ற கணவர் அடுத்த நாள் துபாய் சென்று அறையை திறந்து பார்த்தார் ஒன்றரை அடி உயரம் தான் குளியல் தொட்டி அதில் உடன் வெளியில் தலை மட்டுமே உள்ளே கிடந்ததை கண்ட கணவர் விடுதி அறை உரிமை ஆளருக்கு தெரிவிக்காமல் இந்தியாவில் தனது குடும்பத்திற்கு சொல்லி ஸ்ரீதேவியின் மரணம் மாரடைப்பு என்று சொல்லி ஊடகத்திற்கு அறிவித்த பின் மூன்று மணி நேரத்திற்கு பின் தான விடுதி உருமையளருக்கு தெரிய படுத்தி காவல்துறைக்கு அறிவிக்கிறார் காவல் துறை அதன் பின் வந்து போலீஸ் உடலை கொண்டு சென்று பருசோதனை செய்து அறிக்கை விடுகிறார்கள் கணவன் மாரடைப்பு என்று தகவல் சொல்ல காவல் துறை சொல்லுகிறது வெறும் ஒண்டரை அடி உயரமான தண்ணீர் தொட்டியில் சாவு என்று இல்லை ஸ்ரீதேவியின் கழுத்தில் காயம் தலை அமைத்த பட்டு கொலை செய்ய ப்பட்டார் கணவனின் பங்களிப்பு தான் அவர் ஏன் ஸ்ரீதேவியை தனியாக விடுதியில் விட்டு விட்டு இந்தியா சென்றார் சென்றவர் அடுத்த நாள் உடனே துபாய் ஏன் வந்தார் அதுவும் கொலை செய்யப்பட்டு வெறும் ஒரு மணி நேரத்திக்கு பின் வந்தது எப்படி